Shock Absorber yana amfani da Chrome Plating Piston Rod

Takaitaccen Bayani:

Piston sanda an fi amfani da shi a cikin pneumatic na hydraulic, injin injiniya, kera mota tare da sandar piston, injina na ginshiƙan filastik, injin marufi, injin bugu, nadi, injin ɗin yadi, injinan sufuri tare da axis, motsi na madaidaiciya tare da axis na gani na madaidaiciya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsayin Wuta: Ø 6mm-35mm
Jimlar Tsawon: 100mm-650mm
Kayan Karfe: SAE1035/SAE1045
Kauri Chrome: 10-25 m
Taurin Chrome: 900 HV Min
Tashin hankali: Ra 0.1 Micron Max
Daidaito: 0.02/400mm
Ƙarfin Haɓaka Dangane da kayan ƙarfe da buƙatun abokin ciniki
Ƙarfin Ƙarfi Dangane da kayan ƙarfe da buƙatun abokin ciniki
Tsawaitawa A cewar kayan karfe
Lanƙwasa Gwajin Dangane da buƙatun abokin ciniki
Yanayin wadata: 1. Hard Chrome Plated
2. QPQ Magani
3. Induction Taurare
4. Dehydrogenation & Fushi

Aikace-aikace:

Piston sanda an fi amfani da shi a cikin pneumatic na hydraulic, injin injiniya, kera mota tare da sandar piston, injina na ginshiƙan filastik, injin marufi, injin bugu, nadi, injin ɗin yadi, injinan sufuri tare da axis, motsi na madaidaiciya tare da axis na gani na madaidaiciya.

I. Gabatarwar tsari.

The piston sanda ne m chromium plating a kan karfe substrate surface mai rufi da lokacin farin ciki Layer na chromium plating da kauri ne a cikin fiye da 10 zuwa 30 microns, ta yin amfani da halaye na chromium inganta sassa' yi, kamar taurin, sa juriya, zafi juriya da kuma lalata .
Siffofin aiwatar da sandar piston mai wuyar chrome plated:
1) da cathode halin yanzu yadda ya dace ne kamar yadda high as 25% ~ 35%, da deposition kudi ne da sauri.
2) high taurin (900 ~ 1200HV), uniform da m cibiyar sadarwa fasa, mai kyau abrasion juriya; Microcracks za a iya samar, da kuma yawan microcracks iya isa 800-2000 guda / cm (bisa ga bukatar), da kuma inganta anti- iya lalata.
3) mai kyau watsawa ikon plating wanka, uniform kauri daga cikin shafi, ba sauki don samar da sabon abu na m blister ƙari, da kuma bayyanar chromium Layer ne mai haske da santsi;
4) rufi yana da ƙarfin haɗin gwiwa tare da substrate, kuma pretreatment yana kama da fasahar gargajiya, kuma aikin ya fi sauƙi fiye da tsarin gargajiya;
5) abun ciki na trivalent chromium a cikin wanka an yarda ya zama mai faɗi, kuma yawanci baya buƙatar dakatar da electrolysis don chromium trivalent;
6) bayani na plating bai ƙunshi fluoride ba, babu abubuwan da ba kasafai ba a duniya, kuma babu lalata na kayan aikin ba tare da ƙaramin ƙarfi ba.

2.Process kwarara.

1). Tsari kwarara na na'ura mai aiki da karfin ruwa piston sanda.
Haɗin sanda ta amfani da ƙarfe 35, fasahar sarrafa kayan aiki: sanyi mai jan hankali yana haifar da jujjuya ci gaba da jujjuya matsakaicin matsakaicin mitar induction hardening, cylindrical nika, kyakkyawan nika cylindrical mai kyau mai jujjuya silinda mai kyau. nika.In domin inganta surface ingancin da lalata juriya na piston sanda, super karewa tsari da aka kara da cewa Chrome plating.

2). Piston sanda plating tsari.
Dubawa kafin plating - fakitin rataye kayan aiki - lalata sinadarai, mai daga wutar lantarki - ruwa - pickling kunnawa - wanke ruwa - lokacin, piston sandar chromium plating, ruwan sake amfani da ruwa - wanke ruwa - saukar da kayan aikin rataye - dubawa

rod (5) rod (4)

Kayan aiki

rod (3)

Cibiyar gwaji

rod (2)

3.Packing na piston sanda

Kowace sanda za a fara fara maganin mai , sannan a ware ta hanyar Layer da Layer , ɗaya bayan ɗaya .
Kowane ƙaramin akwati yana amfani da jakar VCI don kariya daga tsatsa, sannan akwatin cikin pallet ɗin katako.
Ana iya yin nauyin nauyi da girman bisa ga buƙatun abokin ciniki.

rod (1)

FAQ

Q1. Shin ku Kamfanin Kera ne ko Kasuwanci?
A1: Mu ne manufacturer kuma muna da lasisi don fitarwa auto sassa, 
mun kasance a cikin wannan layin tsawon shekaru 10
 
Q2. Wadanne nau'ikan sassa za ku iya bayarwa?
A2: 1.Shock absorber 2. Piston sanda 3. Oil seal 4. Rubber sassa 5. Foda karfe sassa da dai sauransu.
 
Q3. Menene lokacin Jagorar samarwa ku?
A3: Yawanci kwanakin kalanda 30 ne, amma ya dogara da PO. Yawan 
Q4. Menene hanyar biyan ku?
A4: Muna karɓar biyan kuɗi ta ƙungiyar yamma, T / T, L / C. A al'ada,
30% ajiya a gaba, 70% ma'auni kafin kaya
 
Q5. Aika Port?
A5: Guangzhou, Ningbo, Shanghai
Q6. Wane sabis za ku iya bayarwa?
A6: OEM sabis, maraba don aiko mana da zane zane don haɓaka sabon layin samfur. 
Sabis na musamman, za mu iya taimaka muku don tsara marufin ku.
Q7. Ta yaya zan iya samun garanti?
A7: Yayin lokacin garanti, duk samfuran da suka lalace saboda 
Ana iya canza matsalar ingancin kyauta.
Q8: Ta yaya zan iya samun samfurin ku?
A8: Da farko za ku gaya mana girman da ake buƙata, to, muna ƙoƙarin nemo shi daga samfurinmu na yanzu, idan akwai mold na yanzu, samfuran za su kasance kyauta, idan babu ƙirar yanzu, za mu iya samar da irin wannan girman ko yin sabon ƙima.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran